Lịch thi đấu

K+SPORT1, ON Football
18:30 - 13/04 33
ON Sports News
ON Football
21:00 - 13/04 33
21:00 - 13/04 33
K+SPORT1, ON Football
23:30 - 13/04 33
19:00 - 13/04 31
21:15 - 13/04 31
02:00 - 12/04 TK
02:00 - 12/04 TK
H1: 0-1
02:00 - 12/04 TK
02:00 - 12/04 TK
ON Football
01:45 - 13/04 32
ON Sports+
23:00 - 13/04 32
ON Sports News
01:30 - 13/04 29
20:30 - 13/04 29
ON Sports News
23:30 - 13/04 29
ON Sports HD
02:00 - 13/04 29
02:00 - 12/04 TK
02:00 - 12/04 TK
21:00 - 13/04 43
21:00 - 13/04 43
21:00 - 13/04 43
21:00 - 13/04 43
21:00 - 13/04 43
21:00 - 13/04 43
01:30 - 13/04 33
Modena Modena

vs

19:00 - 13/04 33
19:00 - 13/04 33
19:00 - 13/04 33
19:00 - 13/04 33
19:00 - 13/04 33
21:15 - 13/04 33
21:15 - 13/04 33
21:15 - 13/04 33
20:00 - 13/04 32
22:00 - 13/04 32

Tạm dừng

02:15 - 13/04 29
Gil Vicente Gil Vicente

vs

21:30 - 13/04 29
Vitoria de Guimaraes Vitoria de Guimaraes

vs

Farense Farense
05:00 - 12/04 Bảng D
LDU de Quito LDU de Quito

1 - 0

H1: 1-0
05:00 - 12/04 Bảng E
Bolivar Bolivar 1

3 - 2

H1: 3-1
07:00 - 12/04 Bảng F

3 - 1

Liverpool Liverpool
H1: 1-1
07:00 - 12/04 Bảng H
River Plate River Plate

2 - 0

Nacional Nacional
H1: 1-0
04:00 - 13/04 11
Nueva Chicago Nueva Chicago

vs

Estudiantes de Rio Cuarto Estudiantes de Rio Cuarto
01:00 - 13/04 29
Club Brugge NXT Club Brugge NXT

vs

FC Liege FC Liege
01:00 - 13/04 29
Genk U23 Genk U23

vs

Francs Borains Francs Borains
21:00 - 13/04 29

vs

Anderlecht U23 Anderlecht U23
17:00 - 13/04 29
CF Os Belenenses CF Os Belenenses

vs

Academico Viseu Academico Viseu
20:00 - 13/04 29
Uniao de Leiria Uniao de Leiria

vs

Vilaverdense FC Vilaverdense FC
21:30 - 13/04 29
Benfica B Benfica B

vs

AVS Futebol SAD AVS Futebol SAD
21:30 - 13/04 29
Tondela Tondela

vs

Penafiel Penafiel
21:15 - 13/04 35
12:00 - 13/04 8
Jubilo Iwata Jubilo Iwata

vs

13:00 - 13/04 8
Machida Zelvia Machida Zelvia

vs

14:00 - 13/04 8
Tokyo Verdy Tokyo Verdy

vs

12:00 - 13/04 7
12:00 - 13/04 7
14:30 - 13/04 7
14:30 - 13/04 7

vs

Gimcheon Sangmu Gimcheon Sangmu
21:30 - 13/04 30
23:45 - 13/04 30
21:00 - 13/04 33
Aberdeen Aberdeen

vs

Dundee FC Dundee FC
21:00 - 13/04 33

vs

St. Mirren St. Mirren
21:00 - 13/04 33
Hearts Hearts

vs

Livingston Livingston
21:00 - 13/04 33
Motherwell Motherwell

vs

Hibernian Hibernian
21:00 - 13/04 33

vs

Kilmarnock Kilmarnock
17:30 - 13/04 32
20:00 - 13/04 32
23:00 - 13/04 32
05:00 - 12/04 Bảng G
Metropolitanos FC Metropolitanos FC

0 - 2

H1: 0-2
05:00 - 12/04 Bảng G
Lanus Lanus

2 - 1

Deportivo Garcilaso Deportivo Garcilaso 1
H1: 1-1
07:00 - 12/04 Bảng B
07:00 - 12/04 Bảng H
Coquimbo Unido Coquimbo Unido

1 - 0

Luqueno Luqueno
H1: 1-0
HT - 12/04 Bảng C live
Delfin Delfin

0 - 1

Belgrano Belgrano
H1: 0-1
18:00 - 13/04 29
01:00 - 13/04 34
FC Eindhoven FC Eindhoven

vs

Jong PSV Jong PSV
01:00 - 13/04 34
FC Emmen FC Emmen

vs

MVV Maastricht MVV Maastricht
01:00 - 13/04 34
NAC Breda NAC Breda

vs

FC Dordrecht FC Dordrecht
01:00 - 13/04 34
TOP Oss TOP Oss

vs

Roda JC Kerkrade Roda JC Kerkrade
01:00 - 13/04 34
Willem II Willem II

vs

Jong AZ Alkmaar Jong AZ Alkmaar
01:00 - 13/04 34
ADO Den Haag ADO Den Haag

vs

Helmond Sport Helmond Sport
01:00 - 13/04 34
De Graafschap De Graafschap

vs

Telstar Telstar
01:45 - 13/04 33
Greenock Morton Greenock Morton

vs

Dundee United Dundee United
21:00 - 13/04 33
Airdrieonians Airdrieonians

vs

Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
21:00 - 13/04 33
Ayr United Ayr United

vs

Arbroath Arbroath
21:00 - 13/04 33
Queen's Park Queen's Park

vs

Inverness CT Inverness CT
21:00 - 13/04 33
Raith Rovers Raith Rovers

vs

Partick Thistle Partick Thistle
00:00 - 13/04 30
Manisa FK Manisa FK

vs

Eyupspor Eyupspor
17:30 - 13/04 30
Keciorengucu Keciorengucu

vs

Genclerbirligi Genclerbirligi
20:00 - 13/04 30
Boluspor Boluspor

vs

Umraniyespor Umraniyespor
23:00 - 13/04 30
Altay Altay

vs

Corum FK Corum FK
12:00 - 13/04 10
JEF United Chiba JEF United Chiba

vs

Oita Trinita Oita Trinita
12:00 - 13/04 10
Mito Hollyhock Mito Hollyhock

vs

Tochigi SC Tochigi SC
12:00 - 13/04 10
V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki

vs

Tokushima Vortis Tokushima Vortis
12:00 - 13/04 10
Vegalta Sendai Vegalta Sendai

vs

Montedio Yamagata Montedio Yamagata
14:00 - 13/04 10
Ehime FC Ehime FC

vs

Kagoshima United Kagoshima United
14:00 - 13/04 10
Iwaki FC Iwaki FC

vs

Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
12:00 - 13/04 7
Gyeongnam FC Gyeongnam FC

vs

Cheongju FC Cheongju FC
14:30 - 13/04 7

vs

Seongnam FC Seongnam FC
14:30 - 13/04 7
Busan I'Park Busan I'Park

vs

FC Anyang FC Anyang
06:00 - 12/04 1
Miami FC Miami FC 1

2 - 5

Tampa Bay Rowdies Tampa Bay Rowdies
H1: 0-3
00:00 - 12/04 8
El Zamalek El Zamalek

3 - 0

Al-Ittihad Alexandria Al-Ittihad Alexandria
H1: 2-0
00:00 - 12/04 8
ZED FC ZED FC

0 - 1

H1: 0-0
ToFi - 13/04 11 live
Estudiantes de la Plata Estudiantes de la Plata

vs

Boca Juniors Boca Juniors
23:00 - 13/04 3
Fredrikstad Fredrikstad

vs

Sarpsborg 08 Sarpsborg 08
00:00 - 12/04 1
Volda Volda

1 - 6

Hoedd Hoedd
H1: 0-3
00:00 - 12/04 1
Sprint Jeloey Sprint Jeloey

0 - 3

Moss Moss
H1: 0-2
00:30 - 12/04 1
Flint Flint

0 - 6

Eik-Toensberg Eik-Toensberg
H1: 0-4
00:30 - 12/04 1
Toten Toten 1

1 - 3

Elverum Elverum
H1: 0-1
23:10 - 12/04 23
Dornbirn Dornbirn

vs

First Vienna FC First Vienna FC
23:10 - 12/04 23
FC Liefering FC Liefering

vs

Grazer AK Grazer AK
23:10 - 12/04 23
Kapfenberger SV Kapfenberger SV

vs

SV Stripfing SV Stripfing
23:10 - 12/04 23
SKN St. Poelten SKN St. Poelten

vs

FC Admira Wacker Modling FC Admira Wacker Modling
01:30 - 13/04 23
Floridsdorfer AC Floridsdorfer AC

vs

Leoben Leoben
21:00 - 12/04 22
Hyderabad FC Hyderabad FC

vs

Kerala Blasters FC Kerala Blasters FC
21:00 - 13/04 22
Northeast United FC Northeast United FC

vs

Odisha FC Odisha FC
21:00 - 12/04 23
Mes Rafsanjan Mes Rafsanjan

vs

Paykan Paykan
21:20 - 12/04 23
Sepahan Sepahan

vs

Nassaji Mazandaran FC Nassaji Mazandaran FC
21:30 - 12/04 23
Aluminium Arak Aluminium Arak

vs

Esteghlal Esteghlal
21:30 - 12/04 23
Esteghlal Khuzestan Esteghlal Khuzestan

vs

Sanat Naft Abadan Sanat Naft Abadan
21:30 - 12/04 23
Havadar SC Havadar SC

vs

Gol Gohar Gol Gohar
21:30 - 12/04 23
Shams Azar Qazvin Shams Azar Qazvin

vs

Foolad Khuzestan Foolad Khuzestan
21:50 - 12/04 23
Tractor FC Tractor FC

vs

Zob Ahan Zob Ahan
23:30 - 12/04 23
Persepolis Persepolis

vs

Malavan Malavan
18:00 - 12/04 25
Gokulam FC Gokulam FC

vs

TRAU TRAU
20:30 - 12/04 25
Aizawl Aizawl

vs

Neroca FC Neroca FC

Hoãn

16:00 - 13/04 25
Real Kashmir Real Kashmir

vs

Namdhari FC Namdhari FC
18:00 - 13/04 25
Sreenidi Deccan Sreenidi Deccan

vs

Shillong Lajong Shillong Lajong
19:30 - 13/04 25
Mohammedan SC Mohammedan SC

vs

Delhi FC Delhi FC
02:30 - 13/04 8
Deportes Recoleta Deportes Recoleta

vs

Club Deportes Limache Club Deportes Limache
23:00 - 13/04 8
Santiago Morning Santiago Morning

vs

Antofagasta Antofagasta
22:00 - 12/04 1
FC Haka J FC Haka J

vs

EIF EIF
23:00 - 12/04 1
VPS VPS

vs

SJK SJK
00:00 - 13/04 1
FC Inter Turku FC Inter Turku

vs

AC Oulu AC Oulu
18:00 - 13/04 1
Ilves Ilves

vs

IF Gnistan IF Gnistan
21:00 - 13/04 1
IFK Mariehamn IFK Mariehamn

vs

KuPS KuPS
23:00 - 12/04 1
Atlantis Atlantis

vs

FCV FCV
19:30 - 13/04 1
KPV KPV

vs

RoPS RoPS
20:00 - 13/04 1
PK Keski-Uusimaa PK Keski-Uusimaa

vs

JJK Jyvaskyla JJK Jyvaskyla
20:00 - 13/04 1
EPS EPS

vs

OLS OLS
21:00 - 13/04 1
VIFK VIFK

vs

KuPS Akatemia KuPS Akatemia
23:00 - 13/04 1
Klubi 04 Klubi 04

vs

FC Jazz FC Jazz
09:00 - 13/04 17
AD Municipal Liberia AD Municipal Liberia

vs

21:30 - 12/04 4
FK Vitebsk FK Vitebsk

vs

FK Slutsk FK Slutsk
18:00 - 13/04 4
Dnyapro Mogilev Dnyapro Mogilev

vs

Neman Grodno Neman Grodno
20:00 - 13/04 4
Gomel Gomel

vs

Dinamo Minsk Dinamo Minsk
22:00 - 13/04 4
Isloch Isloch

vs

Arsenal Dzerzhinsk Arsenal Dzerzhinsk
22:00 - 12/04 2
Belshina Bobruisk Belshina Bobruisk

vs

Belarus U17 Belarus U17
19:00 - 13/04 2
FC Volna Pinsk FC Volna Pinsk

vs

FK Orsha FK Orsha
20:00 - 13/04 2
FC Ostrovets FC Ostrovets

vs

Shakhtyor Soligorsk Reserves Shakhtyor Soligorsk Reserves
20:00 - 13/04 2
Energetik-BGU Energetik-BGU

vs

Bumprom Gomel Bumprom Gomel
21:00 - 13/04 2
Niva Niva

vs

FC Lida FC Lida
06:05 - 13/04 16

vs

Aguilas Doradas Rionegro Aguilas Doradas Rionegro
03:00 - 13/04 11
Boca Juniors de Cali Boca Juniors de Cali

vs

Tigres FC Tigres FC
H1: 1-2
03:00 - 13/04 11
Atletico Huila Atletico Huila

vs

Real Santander Real Santander
03:00 - 13/04 11
Bogota FC Bogota FC

vs

Llaneros FC Llaneros FC
03:00 - 13/04 11
Cucuta Cucuta

vs

Leones Leones
03:00 - 13/04 11

vs

Cortulua Cortulua
03:00 - 13/04 11
Orsomarso Orsomarso

vs

Barranquilla FC Barranquilla FC
03:00 - 13/04 11
Real Cartagena Real Cartagena

vs

Real Soacha Cundinamarca Real Soacha Cundinamarca
03:00 - 13/04 11
Union Magdalena Union Magdalena

vs

Atletico FC Atletico FC
21:45 - 12/04 29
Botev Plovdiv Botev Plovdiv

vs

Botev Vratsa Botev Vratsa
00:15 - 13/04 29
PFC CSKA-Sofia PFC CSKA-Sofia

vs

Pirin Blagoevgrad Pirin Blagoevgrad
21:45 - 13/04 29
Slavia Sofia Slavia Sofia

vs

Hebar Hebar
19:00 - 12/04 28
Spartak Varna Spartak Varna

vs

Dobrudzha Dobrich Dobrudzha Dobrich
19:00 - 13/04 28
Maritsa Plovdiv Maritsa Plovdiv

vs

Septemvri Sofia Septemvri Sofia
21:00 - 13/04 28
Sportist Svoge Sportist Svoge

vs

Ludogorets Razgrad II Ludogorets Razgrad II
21:00 - 13/04 28
Yantra Yantra

vs

Litex Lovech Litex Lovech
21:00 - 13/04 28
Bdin Vidin Bdin Vidin

vs

Montana Montana
21:00 - 13/04 28
Belasitsa Petrich Belasitsa Petrich

vs

Strumska Slava Strumska Slava
21:00 - 13/04 28
PFC Chernomorets Burgas PFC Chernomorets Burgas

vs

Chernomorets Balchik Chernomorets Balchik
21:00 - 13/04 28
Marek Dupnitsa Marek Dupnitsa

vs

Dunav Ruse Dunav Ruse
14:00 - 13/04 6
Yanbian Longding Yanbian Longding

vs

Shijiazhuang Gongfu Shijiazhuang Gongfu
14:30 - 13/04 6
Dalian Zhixing FC Dalian Zhixing FC

vs

Shenyang Urban FC Shenyang Urban FC
18:30 - 13/04 6
Nanjing City Nanjing City

vs

Foshan Nanshi Foshan Nanshi
18:30 - 13/04 6
Yunnan Yukun Yunnan Yukun

vs

Wuxi Wugou FC Wuxi Wugou FC
22:00 - 12/04 30
Rudes Rudes

vs

21:50 - 13/04 30
NK Varazdin NK Varazdin

vs

NK Lokomotiva NK Lokomotiva
19:50 - 12/04 26
Jarun Jarun

vs

Dubrava Zagreb Dubrava Zagreb
19:50 - 13/04 26
HNK Orijent 1919 HNK Orijent 1919

vs

Zrinski Jurjevac Zrinski Jurjevac
21:30 - 13/04 26
NK Dugopolje NK Dugopolje

vs

NK Sesvete NK Sesvete
19:00 - 12/04 28
Pyunik Pyunik

vs

FC Alashkert FC Alashkert
21:00 - 13/04 28
Urartu FC Urartu FC

vs

BKMA BKMA
08:06 - 13/04 15

vs

Mazatlan FC Mazatlan FC
10:00 - 13/04 15
Necaxa Necaxa

vs

Club Santos Laguna Club Santos Laguna
10:00 - 13/04 15
Puebla Puebla

vs

Cruz Azul Cruz Azul
63' - 12/04 15 live
Atlante Atlante

3 - 0

Correcaminos de la UAT Correcaminos de la UAT
H1: 3-0
10:05 - 12/04 15
Celaya Celaya

vs

Tapatio Tapatio
07:00 - 13/04 8
Deportivo Cuenca Deportivo Cuenca

vs

Aucas Aucas
07:00 - 12/04 5
Chacaritas Chacaritas

0 - 0

San Antonio San Antonio
H1: 0-0
03:00 - 13/04 Khác
Sport Huancayo Sport Huancayo

vs

Cienciano Cienciano
20:00 - 13/04 28
SK Dynamo Ceske Budejovice SK Dynamo Ceske Budejovice

vs

Slovan Liberec Slovan Liberec
20:00 - 13/04 28
Bohemians 1905 Bohemians 1905

vs

Sparta Prague Sparta Prague
20:00 - 13/04 28
Mlada Boleslav Mlada Boleslav

vs

Teplice Teplice
23:00 - 13/04 28
Hradec Kralove Hradec Kralove

vs

Slovacko Slovacko
23:00 - 12/04 22
Pribram Pribram

vs

Sigma Olomouc B Sigma Olomouc B
23:00 - 12/04 22
Vysocina Jihlava Vysocina Jihlava

vs

FC Vlasim FC Vlasim
23:00 - 12/04 22
Opava Opava

vs

Sparta Prague B Sparta Prague B
15:15 - 13/04 22
MFK Vyskov MFK Vyskov

vs

MFK Chrudim MFK Chrudim
15:30 - 13/04 22
SK Prostejov SK Prostejov

vs

FK MAS Taborsko FK MAS Taborsko
21:30 - 13/04 22
SK Lisen SK Lisen

vs

Dukla Praha Dukla Praha
05:00 - 13/04 13

vs

Sol de America Sol de America
07:30 - 13/04 13
Sportivo Trinidense Sportivo Trinidense

vs

2 de Mayo 2 de Mayo
16:00 - 12/04 Khác
Kaspyi Aktau Kaspyi Aktau

vs

Altai Semey Altai Semey
18:00 - 12/04 Khác
Ulytau Ulytau

vs

Akzhaiyk Uralsk Akzhaiyk Uralsk
04:15 - 13/04 2
Encarnacion FC Encarnacion FC

vs

3 de Febrero 3 de Febrero
06:30 - 13/04 2
Guairena Guairena

vs

Sportivo San Lorenzo Sportivo San Lorenzo
20:00 - 13/04 2
Club Martin Ledesma Club Martin Ledesma

vs

Atletico Colegiales Atletico Colegiales
20:00 - 13/04 2
Club Sportivo Carapegua Club Sportivo Carapegua

vs

Fernando de la Mora Fernando de la Mora
17:00 - 13/04 24
FC Obolon Kyiv FC Obolon Kyiv

vs

FC Minaj FC Minaj
19:30 - 13/04 24
FC Olexandriya FC Olexandriya

vs

Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv
22:00 - 13/04 24
Rukh Lviv Rukh Lviv

vs

Kryvbas Kryvbas
16:30 - 13/04 6
Tammeka Tammeka

vs

FC Kuressaare FC Kuressaare
21:00 - 13/04 6
Narva Trans Narva Trans

vs

Talinna Kalev Talinna Kalev
23:00 - 13/04 6
FCI Levadia FCI Levadia

vs

Nomme United Nomme United
23:00 - 13/04 6
FC Tallinn FC Tallinn

vs

23:00 - 13/04 6
Harju Jalgpallikool Harju Jalgpallikool

vs

Tartu JK Welco Tartu JK Welco
23:00 - 13/04 32
Grasshopper Grasshopper

vs

Lugano Lugano
23:00 - 13/04 32
Lausanne Lausanne

vs

FC Zurich FC Zurich
00:30 - 13/04 29
Xamax Xamax

vs

Aarau Aarau
01:15 - 13/04 29
Schaffhausen Schaffhausen

vs

FC Vaduz FC Vaduz
23:00 - 13/04 29
Thun Thun

vs

Bellinzona Bellinzona
23:00 - 13/04 29
Baden Baden

vs

Sion Sion
19:30 - 13/04 Khác
B71 Sandoy B71 Sandoy

vs

TB Tvoeroyri TB Tvoeroyri
21:00 - 13/04 Khác
HB Torshavn II HB Torshavn II

vs

NSI Runavik II NSI Runavik II
21:00 - 13/04 Khác
AB Argir AB Argir

vs

Vikingur Gota II Vikingur Gota II
21:00 - 13/04 Khác
Ki Klaksvik II Ki Klaksvik II

vs

B36 Torshavn II B36 Torshavn II
20:00 - 13/04 3
Mjaellby Mjaellby

vs

AIK AIK
22:30 - 13/04 3
Västerås SK Västerås SK

vs

Halmstads BK Halmstads BK
00:00 - 13/04 3
GIF Sundsvall GIF Sundsvall

vs

Skoevde AIK Skoevde AIK
20:00 - 13/04 3
Landskrona BoIS Landskrona BoIS

vs

IK Oddevold IK Oddevold
20:00 - 13/04 3
Varbergs BoIS FC Varbergs BoIS FC

vs

Oestersunds FK Oestersunds FK
00:00 - 12/04 8
Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi

3 - 1

FC Samgurali Tskhaltubo FC Samgurali Tskhaltubo 1
H1: 0-1
22:00 - 12/04 8
Dinamo Tbilisi Dinamo Tbilisi

vs

Kolkheti-1913 Poti Kolkheti-1913 Poti
00:00 - 13/04 8
Dila Gori Dila Gori

vs

Dinamo Batumi Dinamo Batumi
19:00 - 13/04 6
WIT Georgia Tbilisi WIT Georgia Tbilisi

vs

Dinamo Tbilisi II Dinamo Tbilisi II
19:00 - 13/04 6
Aragvi Dusheti Aragvi Dusheti

vs

FC Kolkheti Khobi FC Kolkheti Khobi
19:00 - 13/04 6
FC Gareji 1960 FC Gareji 1960

vs

Sioni Bolnisi Sioni Bolnisi
22:00 - 13/04 6
Lokomotivi Tbilisi Lokomotivi Tbilisi

vs

FC Rustavi FC Rustavi
22:00 - 13/04 6
Spaeri Spaeri

vs

Shturmi Shturmi
19:30 - 13/04 28
Kisvarda FC Kisvarda FC

vs

Ujpest Ujpest
22:00 - 13/04 28
Debrecen Debrecen

vs

Kecskemeti TE Kecskemeti TE
20:00 - 13/04 31
Rogaska Rogaska

vs

NK Celje NK Celje
23:00 - 12/04 25
NK Krka NK Krka

vs

Tabor Tabor
23:00 - 12/04 25
Rudar Velenje Rudar Velenje

vs

ND Bilje ND Bilje
20:30 - 13/04 25
NK Bistrica NK Bistrica

vs

Primorje Primorje
22:00 - 13/04 25
ND Ilirija Ljubljana ND Ilirija Ljubljana

vs

Fuzinar Fuzinar
22:15 - 13/04 25
Gorica Gorica

vs

NK Triglav NK Triglav
23:00 - 12/04 24
FK Pohronie FK Pohronie

vs

Malzenice Malzenice
00:00 - 13/04 24
Spartak Myjava Spartak Myjava

vs

Komarno Komarno
21:00 - 13/04 24
Liptovsky Mikulas Liptovsky Mikulas

vs

Povazska Bystrica Povazska Bystrica
21:00 - 13/04 24
Puchov Puchov

vs

FK Spisska Nova Ves FK Spisska Nova Ves
21:00 - 13/04 24
Slavoj Trebisov Slavoj Trebisov

vs

Humenne Humenne
02:15 - 13/04 2
Stjarnan Stjarnan

vs

KR Reykjavik KR Reykjavik
21:00 - 13/04 2
Breidablik Breidablik

vs

Vestri Vestri
22:00 - 13/04 2
KA Akureyri KA Akureyri

vs

FH Hafnarfjordur FH Hafnarfjordur
01:00 - 13/04 2
Dalvik/Reynir Dalvik/Reynir

vs

KF Fjallabyggdar KF Fjallabyggdar
02:15 - 13/04 2
Hviti Riddarinn Hviti Riddarinn

vs

Grindavik Grindavik
02:15 - 13/04 2
UMF Selfoss UMF Selfoss

vs

Kari Kari
03:15 - 13/04 2
Hafnir Hafnir

vs

Ulfarnir FC Ulfarnir FC
03:30 - 13/04 2
IH Hafnarfjordur IH Hafnarfjordur

vs

Ymir Kopavogur Ymir Kopavogur
19:00 - 13/04 2
UMF Tindastoll UMF Tindastoll

vs

Magni Magni
20:00 - 13/04 2
Arborg Arborg

vs

Arbaer Arbaer
20:00 - 13/04 2
KA Asvellir KA Asvellir

vs

RB RB
20:00 - 13/04 2
Leiknir Reykjavik Leiknir Reykjavik

vs

Afturelding Afturelding
21:00 - 13/04 2
Grotta Grotta

vs

Njardvik Njardvik
21:00 - 13/04 2
Vaengir Jupiters Vaengir Jupiters

vs

Throttur Reykjavik Throttur Reykjavik
21:00 - 13/04 2
IBV Vestmannaeyjar IBV Vestmannaeyjar

vs

KFG Gardabaer KFG Gardabaer
22:00 - 13/04 2
KH Hlidarendi KH Hlidarendi

vs

Fjoelnir Fjoelnir
22:30 - 13/04 2
KV Vesturbaer KV Vesturbaer

vs

IR Reykjavik IR Reykjavik
23:00 - 13/04 2
Aegir Aegir

vs

Haukar Haukar
23:00 - 13/04 2
Hottur/Huginn Hottur/Huginn

vs

Volsungur Volsungur
01:45 - 13/04 10
Drogheda United Drogheda United

vs

Derry City Derry City
01:45 - 13/04 10
Dundalk Dundalk

vs

St. Patrick's Athletic St. Patrick's Athletic
01:45 - 13/04 10
Shelbourne Shelbourne

vs

Bohemian FC Bohemian FC
01:45 - 13/04 10
Waterford FC Waterford FC

vs

Galway United FC Galway United FC
02:00 - 13/04 10
Shamrock Rovers Shamrock Rovers

vs

Sligo Rovers Sligo Rovers
01:45 - 13/04 10
Athlone Town Athlone Town

vs

Finn Harps Finn Harps
01:45 - 13/04 10
Cobh Ramblers Cobh Ramblers

vs

Wexford FC Wexford FC
01:45 - 13/04 10
Treaty United Treaty United

vs

Kerry Kerry
01:45 - 13/04 10
UCD UCD

vs

Cork City Cork City
21:00 - 13/04 30
Macva Sabac Macva Sabac

vs

OFK Beograd OFK Beograd
21:00 - 13/04 30
FK Sloboda Uzice FK Sloboda Uzice

vs

FK Graficar FK Graficar
21:00 - 13/04 30
FK Smederevo 1924 FK Smederevo 1924

vs

Radnicki Sremska Mitrovica Radnicki Sremska Mitrovica
21:00 - 13/04 30
Jedinstvo Ub Jedinstvo Ub

vs

FK Dubocica FK Dubocica
23:00 - 12/04 28
Warta Poznan Warta Poznan

vs

01:30 - 13/04 28
Pogon Szczecin Pogon Szczecin

vs

Ruch Chorzow Ruch Chorzow
20:00 - 13/04 28
Stal Mielec Stal Mielec

vs

22:30 - 13/04 28
Puszcza Niepolomice Puszcza Niepolomice

vs

Lech Poznan Lech Poznan
23:00 - 12/04 27
Zaglebie Sosnowiec Zaglebie Sosnowiec

vs

01:30 - 13/04 27
Motor Lublin Motor Lublin

vs

Arka Gdynia Arka Gdynia
01:30 - 13/04 27

vs

Stal Rzeszow Stal Rzeszow
20:00 - 13/04 27
GKS Katowice GKS Katowice

vs

Odra Opole Odra Opole
22:30 - 13/04 27
Wisla Plock Wisla Plock

vs

Wisla Krakow Wisla Krakow
20:00 - 13/04 29
Cosmos Cosmos

vs

SP Libertas SP Libertas
20:00 - 13/04 29
San Marino Academy U22 San Marino Academy U22

vs

S.S. Murata S.S. Murata
20:00 - 13/04 29
SS Pennarossa SS Pennarossa

vs

Folgore Folgore
20:00 - 13/04 29
Tre Fiori Tre Fiori

vs

Tre Penne Galazzano Tre Penne Galazzano
19:00 - 13/04 30
FK Arsenal Tivat FK Arsenal Tivat

vs

Sutjeska Sutjeska
22:00 - 13/04 30
Jedinstvo BP Jedinstvo BP

vs

Jezero Jezero
23:00 - 13/04 30
Petrovac Petrovac

vs

Decic Tuzi Decic Tuzi
23:00 - 13/04 30
Buducnost Podgorica Buducnost Podgorica

vs

Rudar Pljevlja Rudar Pljevlja
20:30 - 12/04 26
FK Tuzla City FK Tuzla City

vs

Siroki Brijeg Siroki Brijeg
23:00 - 12/04 26

vs

Sloga Doboj Sloga Doboj
18:30 - 13/04 26
FK Zvijezda 09 FK Zvijezda 09

vs

GOSK Gabela GOSK Gabela
21:00 - 13/04 26

vs

FK Velez Mostar FK Velez Mostar
22:00 - 12/04 30
Sumqayit Sumqayit

vs

Zira Zira
19:30 - 13/04 30
Gabala FK Gabala FK

vs

Turan Tovuz Turan Tovuz
22:00 - 13/04 30
FK Neftchi FK Neftchi

vs

Araz PFK Araz PFK
20:00 - 12/04 30
Maccabi Kabilio Jaffa Maccabi Kabilio Jaffa

vs

Hapoel Rishon LeZion Hapoel Rishon LeZion
20:00 - 12/04 30
SC Kfar Kasem SC Kfar Kasem

vs

Hapoel Ironi Akko Hapoel Ironi Akko
20:00 - 12/04 30
Hapoel Ironi Kiryat Shmona Hapoel Ironi Kiryat Shmona

vs

Sektzia Nes Tziona Sektzia Nes Tziona
20:00 - 12/04 30
Hapoel Kfar Saba Hapoel Kfar Saba

vs

Hapoel Nir Ramat HaSharon Hapoel Nir Ramat HaSharon
20:00 - 12/04 30
Hapoel Nof HaGalil Hapoel Nof HaGalil

vs

Hapoel Afula Hapoel Afula
20:00 - 12/04 30
Hapoel Ramat Gan Hapoel Ramat Gan

vs

Hapoel Umm al-Fahm Hapoel Umm al-Fahm
20:00 - 12/04 30
Ihud Bnei Shefa-Amr Ihud Bnei Shefa-Amr

vs

Bnei Yehuda Tel Aviv Bnei Yehuda Tel Aviv
20:00 - 12/04 30
Ironi Tiberias Ironi Tiberias

vs

Maccabi Herzliya Maccabi Herzliya

Không có trận đấu nào

Lịch thi đấu Bundesliga mùa giải 2023/24. Cập nhật và theo dõi lịch thi đấu giải vô địch Đức mới nhất hôm nay qua mỗi vòng đấu. LTĐ Đức Bundesliga hôm nay với Bundesliga.biz.

Lịch Thi Đấu Bundesliga – LTĐ bóng đá Đức hôm nay

Chào mừng bạn đến với trang “Lịch Thi Đấu Bóng Đá Đức.” Ở đây, bạn sẽ tìm thấy thông tin chi tiết và cập nhật về lịch thi đấu các trận đấu trong giải bóng đá Vô địch Quốc gia Đức – Bundesliga. Đây là một nguồn thông tin quan trọng để bạn có thể theo dõi các trận đấu, biết được thời gian, địa điểm, và đối thủ của từng đội bóng trong mùa giải hiện tại.

Lịch Thi Đấu Mùa Giải 2023/24

Tại website Bundesliga.biz sẽ cập nhật lịch thi đấu Bundesliga mùa giải hiện tại, giúp bạn không bỏ lỡ bất kỳ trận đấu nào. Bạn sẽ biết được ngày giờ diễn ra trận đấu, sân vận động tổ chức, và đối thủ của từng đội bóng.

Thông Tin Chi Tiết mỗi vòng đấu tại giải vô địch quốc gia Đức

Bên cạnh lịch thi đấu tại giải vô địch quốc gia Đức thì tại chuyên mục LTĐ Bundesliga sẽ cung cấp thông tin chi tiết về mỗi trận đấu, bao gồm đội hình dự kiến, sự thiếu vắng của cầu thủ chấn thương, và các sự kiện quan trọng trước trận đấu giúp bạn đọc có được thông tin về trận đấu đó và vòng đấu đó.

Tin Tức Liên Quan: Ngoài lịch thi đấu, bạn cũng có thể tìm thấy các tin tức liên quan đến Bundesliga, thông tin chuyển nhượng, và những sự kiện quan trọng xảy ra trong giải đấu.

Lịch thi đấu Bundesliga 2 hôm nay

Nhiều bạn đọc quan tâm tới giải hạng 2 Bundesliga. Đáp lại mong cầu đó thì chúng tôi cho ra mắt Lịch thi đấu Bundesliga 2 với cập nhật chi tiết từng trận đấu tới bạn đọc.

Hãy cùng chuyên mục Lịch thi đấu Bundesliga theo dõi các trận đấu hấp dẫn trong giải Bundesliga và không bỏ lỡ bất kỳ trận đấu quan trọng nào. Chuyên mục “Lịch Thi Đấu Bóng Đá Đức” sẽ giúp bạn cập nhật thông tin một cách nhanh chóng và tiện lợi.

lich thi dau bundesliga
Lịch thi đấu Bundesliga – LTĐ bóng đá Đức mùa giải 2023/24

Xem thêm các tin bóng đá Đức quan trọng khác như: